NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

MFA
02-21 12:50
FC Bombay Gymkhana  logo
FC Bombay Gymkhana 1
India On Track  logo
India On Track 1
TAJ Cup
02-21 12:30
CSKA Pamir Dushanbe  logo
CSKA Pamir Dushanbe 1
Ravshan Kulob  logo
Ravshan Kulob 2
South Korea University Championship
02-21 12:30
Central University  logo
Central University 1
Gwangwoon University  logo
Gwangwoon University 0
South Korea University Championship
02-21 12:30
Sangji University  logo
Sangji University 1
Yonsei University  logo
Yonsei University 1
South Korea University Championship
02-21 12:30
Ulsan University  logo
Ulsan University 0
Hannam University  logo
Hannam University 3
South Korea University Championship
02-21 12:30
Honam University  logo
Honam University 2
Chodang University  logo
Chodang University 1
South Korea University Championship
02-21 12:30
Korea Republic University  logo
Korea Republic University 5
Jeonju Kijeon College  logo
Jeonju Kijeon College 0
South Korea University Championship
02-21 12:30
Sunmoon University  logo
Sunmoon University 1
Jeonju University  logo
Jeonju University 0
South Korea University Championship
02-21 10:30
Soongsil University  logo
Soongsil University 0
Catholic Kwandong University  logo
Catholic Kwandong University 1
South Korea University Championship
02-21 10:30
Hongik University  logo
Hongik University 1
Daeshin University  logo
Daeshin University 1
South Korea University Championship
02-21 10:30
Kyunghee University  logo
Kyunghee University 2
Songho College  logo
Songho College 1
South Korea University Championship
02-21 10:30
Chungwoon University  logo
Chungwoon University 0
Halla University  logo
Halla University 1
South Korea University Championship
02-21 10:30
Tongmyong University  logo
Tongmyong University 3
Sungkyunkwan University  logo
Sungkyunkwan University 1
South Korea University Championship
02-21 10:30
Calvin University  logo
Calvin University 2
Myongji University  logo
Myongji University 2
IND Santosh Trophy
02-21 11:30
Meghalaya  logo
Meghalaya 0
Services  logo
Services 1
CNCF GWC
02-21 10:15
USA(w)  logo
USA(w) 5
Dominican Republic (w)  logo
Dominican Republic (w) 0
CNCF GWC
02-21 07:30
Mexico(w)  logo
Mexico(w) 0
Argentina Women  logo
Argentina Women 0
CONCACAF Champions League
02-21 10:05
Deportivo Saprissa  logo
Deportivo Saprissa 2
Philadelphia Union  logo
Philadelphia Union 3
CONCACAF Champions League
02-21 08:00
St. Louis City SC  logo
St. Louis City SC 2
Houston Dynamo  logo
Houston Dynamo 1
MEX Ascenso MX
02-21 10:05
Correcaminos UAT  logo
Correcaminos UAT 3
Monarcas Morelia  logo
Monarcas Morelia 1
MEX Ascenso MX
02-21 08:05
Mineros de Zacatecas  logo
Mineros de Zacatecas 0
Cancun FC  logo
Cancun FC 2
MEX Liga MX
02-21 10:00
Necaxa  logo
Necaxa 1
Chivas Guadalajara  logo
Chivas Guadalajara 0
MEX Liga MX
02-21 08:00
Puebla  logo
Puebla 1
Pachuca  logo
Pachuca 4
GIAO HỮU CLB
02-21 09:10
Belgrano Berrotaran  logo
Belgrano Berrotaran 1
Lautaro Roncedo  logo
Lautaro Roncedo 2
GIAO HỮU CLB
02-21 07:10
CS La Cruz  logo
CS La Cruz 2
CDR Elenense  logo
CDR Elenense 3
CRC Primera Division
02-21 09:00
Alajuelense  logo
Alajuelense 3
Perez Zeledon  logo
Perez Zeledon 2
CRC Primera Division
02-21 08:00
Sporting San Jose  logo
Sporting San Jose 1
Puntarenas  logo
Puntarenas 0
BRA WD1
02-21 08:00
Santa Fe FC (W)  logo
Santa Fe FC (W) 0
Chorillo FC (W)  logo
Chorillo FC (W) 3
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 07:40
Atletico Huila  logo
Atletico Huila 1
Valledupar FC  logo
Valledupar FC 0
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 06:00
Union Magdalena  logo
Union Magdalena 1
Barranquilla FC  logo
Barranquilla FC 3
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 05:00
Cucuta  logo
Cucuta 1
Boca Juniors De Cali  logo
Boca Juniors De Cali 0
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-21 03:30
Tigres Zipaquira  logo
Tigres Zipaquira 0
Orsomarso  logo
Orsomarso 1
Copa Libertadores
02-21 07:30
Aguilas Doradas  logo
Aguilas Doradas 0
Red Bull Bragantino  logo
Red Bull Bragantino 0
Copa Libertadores
02-21 07:30
Always Ready  logo
Always Ready 6
Sporting Cristal  logo
Sporting Cristal 1
Copa Libertadores
02-21 05:00
Portuguesa FC  logo
Portuguesa FC 1
Palestino  logo
Palestino 2
BRA Campeonato Carioca A
02-21 07:30
CR Flamengo  logo
CR Flamengo 4
Boavista S.C.  logo
Boavista S.C. 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 07:10
Comunicaciones BsAs  logo
Comunicaciones BsAs 4
Deportivo Laferrere  logo
Deportivo Laferrere 1
ARG Tebolidun League GpB
02-21 06:30
Argentino de Merlo  logo
Argentino de Merlo 3
Sacachispas  logo
Sacachispas 0
ARG Tebolidun League GpB
02-21 06:00
Colegiales  logo
Colegiales 0
Villa Dalmine  logo
Villa Dalmine 0
MCC
02-21 07:00
Deportivo Yautepec FC  logo
Deportivo Yautepec FC 2
Tuzos Pachuca  logo
Tuzos Pachuca 1
MCC
02-21 04:15
Diablos Tesistan FC  logo
Diablos Tesistan FC 4
Los Cabos United  logo
Los Cabos United 2
MCC
02-21 04:00
H2O Purepechas FC  logo
H2O Purepechas FC 1
FC Zacatecas  logo
FC Zacatecas 1
ARU Division Di Honor
02-21 07:00
SV Caiquetio  logo
SV Caiquetio 1
Bubali SC  logo
Bubali SC 0
BOL Primera Division
02-21 07:00
The Strongest  logo
The Strongest 3
Real Santa Cruz  logo
Real Santa Cruz 0
BOL Primera Division
02-21 05:00
Real Tomayapo  logo
Real Tomayapo 2
San Antonio Bulo Bulo  logo
San Antonio Bulo Bulo 2
BRA Cup
02-21 06:00
Nova Venecia FC  logo
Nova Venecia FC 1
Botafogo SP  logo
Botafogo SP 2
Copa de la Liga Profesional
02-21 06:00
Defensa Y Justicia  logo
Defensa Y Justicia 1
Central Cordoba SDE  logo
Central Cordoba SDE 1
Copa de la Liga Profesional
02-21 05:30
Argentinos Juniors  logo
Argentinos Juniors 2
Independiente Rivadavia  logo
Independiente Rivadavia 1
BRA TC
02-21 05:30
Araguaina  logo
Araguaina 2
Gurupi  logo
Gurupi 1
ARG Regional League
02-21 03:40
Independiente de Villa Obrera  logo
Independiente de Villa Obrera 1
CSF Picon  logo
CSF Picon 0