NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ARM Premier League logo

ARM Premier League

Hiệp 1

21:00

46'

Ararat Yerevan
Ararat Yerevan logo
0-0
BKMA logo

BKMA

0-0
POR Women's Campeonato Nacional logo

POR Women's Campeonato Nacional

Hiệp 1

22:00

5'

Sporting(w)
Sporting(w) logo
0-1
Braga (w) logo

Braga (w)

0-1
SCO Women's Premier League logo

SCO Women's Premier League

Hiệp 1

21:00

48'

1
Celtic(w)
Celtic(w) logo
4-1
Partick Thistle (w) logo

Partick Thistle (w)

4-1
ITA Serie D logo

ITA Serie D

Hiệp 1

20:30

45'

Asti
Asti logo
0-0
Alba(ITA) logo

Alba(ITA)

0-0

20:30

46'

US Sambenedettese
US Sambenedettese logo
0-1
Real Monterotondo logo

Real Monterotondo

2
0-1

20:30

45'

Team Altamura
Team Altamura logo
0-0
Casarano logo

Casarano

0-0

20:30

45'

Gallipoli
Gallipoli logo
1-0
USD Bitonto logo

USD Bitonto

1-0

20:30

45'

Acireale Calcio
Acireale Calcio logo
0-0
Citta Di S. Agata logo

Citta Di S. Agata

0-0

20:30

45'

ASD Canicatti
ASD Canicatti logo
0-0
USD Akragas logo

USD Akragas

0-0

20:30

45'

Igea Virtus
Igea Virtus logo
0-0
Trapani logo

Trapani

0-0

20:30

45'

ASD Sancataldese
ASD Sancataldese logo
0-0
Castrovillari logo

Castrovillari

0-0

20:30

75'

US Albenga
US Albenga logo
1-0
Ligorna logo

Ligorna

0-0

20:30

80'

1
ASD Alcione
ASD Alcione logo
2-1
Pinerolo FC logo

Pinerolo FC

5
0-1

20:30

0'

Borgosesia
Borgosesia logo
0-0
USD Pont Donnaz logo

USD Pont Donnaz

0-0

20:30

81'

1
ASD RG Ticino
ASD RG Ticino logo
2-1
Fezzanese logo

Fezzanese

1-1

20:30

74'

FC Vado
FC Vado logo
0-0
Sanremese logo

Sanremese

0-0

20:30

74'

AVC Vogherese
AVC Vogherese logo
0-2
Gozzano logo

Gozzano

0-0

20:30

76'

Arconatese
Arconatese logo
1-2
USD Castellanzese logo

USD Castellanzese

0-0

20:30

76'

1
Caravaggio
Caravaggio logo
0-2
Varesina Calcio logo

Varesina Calcio

1
0-2

20:30

73'

Club Milano
Club Milano logo
3-0
Ponte San Pietro logo

Ponte San Pietro

2-0

20:30

45'

A.C. Crema 1908
A.C. Crema 1908 logo
1-0
ASD Caldiero Terme logo

ASD Caldiero Terme

1-0

20:30

80'

1
Desenzano Calvina
Desenzano Calvina logo
2-2
ASD Brusaporto logo

ASD Brusaporto

4
1-2

20:30

73'

US Folgore Caratese
US Folgore Caratese logo
2-2
Villa dAlme Valbrembana logo

Villa dAlme Valbrembana

1-0

20:30

78'

5
Legnano
Legnano logo
1-2
Clivense logo

Clivense

3
0-1

20:30

45'

AC Palazzolo
AC Palazzolo logo
0-0
Piacenza logo

Piacenza

0-0

20:30

79'

1
Tritium
Tritium logo
0-3
Real Calepina FC logo

Real Calepina FC

2
0-1

20:30

73'

USD Casatese
USD Casatese logo
0-1
Virtus Ciserano Bergamo logo

Virtus Ciserano Bergamo

0-0

20:30

75'

US Adriese
US Adriese logo
1-1
Montecchio Maggiore logo

Montecchio Maggiore

0-0

20:30

0'

Bassano
Bassano logo
1-0
ASD Rigamonti Castegnato logo

ASD Rigamonti Castegnato

0-0

20:30

90+'

ACD Campodarsego
ACD Campodarsego logo
1-0
APDC Chions logo

APDC Chions

1-0

20:30

82'

2
AC Dolomiti Bellunesi
AC Dolomiti Bellunesi logo
1-0
Luparense FC logo

Luparense FC

2
1-0

20:30

77'

1
AC Este
AC Este logo
1-0
Cjarlins Muzane logo

Cjarlins Muzane

3
0-0

20:30

74'

AC Mestre
AC Mestre logo
0-1
Clodiense logo

Clodiense

0-0

20:30

75'

ASD Mori S Stefano
ASD Mori S Stefano logo
1-4
Montebelluna logo

Montebelluna

1
1-2

20:30

73'

Portogruaro
Portogruaro logo
5-1
US Breno logo

US Breno

2-1

20:30

74'

2
Carpi
Carpi logo
2-1
US Corticella logo

US Corticella

1-0

20:30

45'

Aglianese
Aglianese logo
0-0
Lentigione logo

Lentigione

0-0

20:30

45'

Certaldo
Certaldo logo
0-0
Borgo San Donnino logo

Borgo San Donnino

0-0

20:30

75'

Forli
Forli logo
2-1
Prato logo

Prato

2-0

20:30

48'

Imolese
Imolese logo
1-0
Sangiuliano City Nova logo

Sangiuliano City Nova

1-0

20:30

45'

Mezzolara
Mezzolara logo
0-0
ACD SantAngelo logo

ACD SantAngelo

0-0

20:30

79'

2
Ravenna
Ravenna logo
1-0
ASD Victor San Marino logo

ASD Victor San Marino

1
2
0-0

20:30

73'

4
Sammaurese
Sammaurese logo
0-1
ASD Fanfulla logo

ASD Fanfulla

1
0-1

20:30

77'

2
SCD Progresso Calcio
SCD Progresso Calcio logo
1-1
Pistoiese logo

Pistoiese

1
3
1-1

20:30

78'

3
Grosseto
Grosseto logo
1-3
Figline logo

Figline

3
1-3

20:30

74'

Orvietana
Orvietana logo
0-1
Sangiovannese logo

Sangiovannese

0-0

20:30

45'

US Pianese
US Pianese logo
0-0
Ponsacco logo

Ponsacco

0-0

20:30

78'

2
Real Forte Querceta
Real Forte Querceta logo
0-2
Ghivizzano logo

Ghivizzano

0-1

20:30

74'

San Donato Tavarnelle
San Donato Tavarnelle logo
1-0
Poggibonsi logo

Poggibonsi

1-0

20:30

74'

ASD Seravezza Calcio
ASD Seravezza Calcio logo
0-1
Livorno logo

Livorno

0-0

20:30

45'

ASD Tau Calcio Altopascio
ASD Tau Calcio Altopascio logo
0-1
Gavorrano logo

Gavorrano

0-1

20:30

45'

Sansepolcro ASD
Sansepolcro ASD logo
1-1
SC Cenaia logo

SC Cenaia

1-0

20:30

45'

Avezzano
Avezzano logo
0-0
ASD Termoli Calcio logo

ASD Termoli Calcio

0-0

20:30

45'

Alma Juventus Fano
Alma Juventus Fano logo
3-1
Chieti logo

Chieti

3-1

20:30

90+'

FC Fossombrone 1949
FC Fossombrone 1949 logo
1-0
San Nicolo logo

San Nicolo

1-0

20:30

75'

2
Roma City
Roma City logo
0-1
L'Aquila logo

L'Aquila

2
0-1

20:30

72'

Sora
Sora logo
3-1
FC Matese logo

FC Matese

2-0

20:30

72'

Tivoli Calcio
Tivoli Calcio logo
0-2
Nuovo Campobasso logo

Nuovo Campobasso

0-0

20:30

80'

3
Vastogirardi
Vastogirardi logo
0-0
Riccione logo

Riccione

1
4
0-0

20:30

77'

ASD Anziolavinio
ASD Anziolavinio logo
1-2
Trastevere Calcio logo

Trastevere Calcio

0-0

20:30

48'

1
Boreale
Boreale logo
0-0
Nocerina logo

Nocerina

2
0-0

20:30

77'

Budoni
Budoni logo
0-2
ASD Flaminia Civita Castellana logo

ASD Flaminia Civita Castellana

0-0

20:30

45'

Cassino
Cassino logo
0-0
Ischia Isolaverde logo

Ischia Isolaverde

0-0

20:30

79'

Cavese
Cavese logo
1-0
AS Ostia Mare logo

AS Ostia Mare

2
1-0

20:30

77'

Cynthiabalonga
Cynthiabalonga logo
0-0
USD Latte Dolce logo

USD Latte Dolce

1
0-0

20:30

45'

Romana FC
Romana FC logo
1-0
Atletico Uri logo

Atletico Uri

0-0

20:30

78'

2
COS Sarrabus Ogliastra
COS Sarrabus Ogliastra logo
1-0
Ardea logo

Ardea

2
0-0

20:30

74'

2
SS Angri
SS Angri logo
0-0
A.S Andria Bat logo

A.S Andria Bat

4
0-0

20:30

45'

ASD Martina Franca
ASD Martina Franca logo
0-1
FBC Gravina logo

FBC Gravina

0-0

20:30

73'

1
FC Matera
FC Matera logo
2-1
Nardo logo

Nardo

1-0

20:30

75'

Paganese
Paganese logo
1-1
Gelbison logo

Gelbison

0-0

20:30

79'

1
Santa Maria
Santa Maria logo
0-2
Rotonda logo

Rotonda

3
0-1

20:30

72'

5
AC Locri
AC Locri logo
0-2
Vibonese logo

Vibonese

1
0-1

20:30

45'

ASD San Luca
ASD San Luca logo
0-0
ASD Licata logo

ASD Licata

0-0

20:30

72'

US Siracusa
US Siracusa logo
0-0
Portici 1906 logo

Portici 1906

0-0

20:30

75'

Reggio
Reggio logo
2-0
ASD Ragusa Calcio logo

ASD Ragusa Calcio

1
1-0

21:00

45'

3
Barletta
Barletta logo
0-0
Manfredonia logo

Manfredonia

2
0-0

21:00

45'

Citta di Fasano
Citta di Fasano logo
0-2
Palmese 1914 logo

Palmese 1914

1
0-2
BEL Second Division logo

BEL Second Division

Hiệp 1

22:00

5'

RFC Seraing
RFC Seraing logo
1-0
Patro Eisden logo

Patro Eisden

1-0
ENG Women's South Conference logo

ENG Women's South Conference

Hiệp 1

21:00

45'

Cardiff City(w)
Cardiff City(w) logo
0-0
Portsmouth Women logo

Portsmouth Women

0-0
KUW Premier League logo

KUW Premier League

Hiệp 1

20:55

47'

1
Kazma
Kazma logo
1-1
Al Fahaheel SC logo

Al Fahaheel SC

1-1
BRA Campeonato Paulista A2 logo

BRA Campeonato Paulista A2

Hiệp 1

21:10

57'

Comercial SP
Comercial SP logo
0-4
XV de Piracicaba logo

XV de Piracicaba

0-4
CYP First Division logo

CYP First Division

Hiệp 1

22:00

4'

APOEL Nicosia
APOEL Nicosia logo
0-0
Pafos FC logo

Pafos FC

0-0
BRA Regional League logo

BRA Regional League

Hiệp 1

02:00

FT

Maranhao
Maranhao logo
2-0
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-0
FRA National 2 logo

FRA National 2

Hiệp 1

00:00

FT

Feignies
Feignies logo
0-2
Macon logo

Macon

0-0
POR Women's Campeonato Nacional logo

POR Women's Campeonato Nacional

Hiệp 1

18:00

FT

Clube Albergaria(w)
Clube Albergaria(w) logo
0-6
Benfica (w) logo

Benfica (w)

0-4
ZA Premier League logo

ZA Premier League

Hiệp 1

01:00

FT

Richards Bay
Richards Bay logo
1-2
Royal AM logo

Royal AM

0-0
BRA Campeonato SMG logo

BRA Campeonato SMG

Hiệp 1

05:00

FT

Novoperario MS
Novoperario MS logo
0-0
Dourados logo

Dourados

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC logo
1-1
Al-Fateh SC logo

Al-Fateh SC

0-1
BEL Women's First Division logo

BEL Women's First Division

Hiệp 1

01:00

FT

Anderlecht II(w)
Anderlecht II(w) logo
0-5
Westerlo (W) logo

Westerlo (W)

0-0
BRA Amazonas Division 1 logo

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

03:00

FT

unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada logo
0-2
Manaus (AM) logo

Manaus (AM)

0-1