NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

STDRFEF
03-02 22:45
CD Derio  logo
CD Derio 0
SD Beasain  logo
SD Beasain 0
STDRFEF
03-02 22:45
CD Bezana  logo
CD Bezana 1
Solares  logo
Solares 2
STDRFEF
03-02 22:30
CD Berceo  logo
CD Berceo 1
Oyonesa Tudelano  logo
Oyonesa Tudelano 0
STDRFEF
03-02 22:30
CD Caspe  logo
CD Caspe 2
CD Binefar  logo
CD Binefar 1
STDRFEF
03-02 22:30
CD Mirandes B  logo
CD Mirandes B 0
Palencia  logo
Palencia 1
STDRFEF
03-02 22:30
CD Laguna de Duero  logo
CD Laguna de Duero 0
CyD Leonesa Jupiter Leones B  logo
CyD Leonesa Jupiter Leones B 1
STDRFEF
03-02 22:30
Aurrera Ondarroa  logo
Aurrera Ondarroa 2
CD Touring  logo
CD Touring 1
STDRFEF
03-02 22:30
CD Cantolagua  logo
CD Cantolagua 0
Bidzala  logo
Bidzala 0
STDRFEF
03-02 22:30
CD Beti Onak  logo
CD Beti Onak 2
MRA Navarra  logo
MRA Navarra 2
STDRFEF
03-02 22:30
Atzeneta UE  logo
Atzeneta UE 0
Elche CF Ilicitano  logo
Elche CF Ilicitano 0
STDRFEF
03-02 22:30
CD Villacanas  logo
CD Villacanas 2
Huracan de Balazote  logo
Huracan de Balazote 0
STDRFEF
03-02 22:30
CD Lerines  logo
CD Lerines 2
UDC Txantrea KKE  logo
UDC Txantrea KKE 1
STDRFEF
03-02 22:30
Llosetense  logo
Llosetense 1
Alaior  logo
Alaior 0
STDRFEF
03-02 22:30
CE Felanitx  logo
CE Felanitx 0
Mallorca B  logo
Mallorca B 1
STDRFEF
03-02 22:30
CD Cortes  logo
CD Cortes 1
Lagunak  logo
Lagunak 0
STDRFEF
03-02 22:30
Velarde  logo
Velarde 1
Samanod  logo
Samanod 1
GIẢI VĐQG BULGARIA
03-02 22:45
Slavia Sofia  logo
Slavia Sofia 2
Botev Plovdiv  logo
Botev Plovdiv 2
ALG Ligue 1
03-02 22:45
ASO Chlef  logo
ASO Chlef 2
El Bayadh  logo
El Bayadh 1
ZA Premier League
03-02 22:45
Kaizer Chiefs  logo
Kaizer Chiefs 0
Moroka Swallows FC  logo
Moroka Swallows FC 0
ICPD Premier Division
03-02 22:30
LYS Sassandra  logo
LYS Sassandra 1
Sporting Gagnoa  logo
Sporting Gagnoa 1
ICPD Premier Division
03-02 22:30
Bouake FC  logo
Bouake FC 0
FC Mouna d Akoupe  logo
FC Mouna d Akoupe 1
ICPD Premier Division
03-02 22:30
Abidjan competition  logo
Abidjan competition 1
Societe Omnisports De L'Armee  logo
Societe Omnisports De L'Armee 1
ICPD Premier Division
03-02 22:30
AS Denguele  logo
AS Denguele 1
ASI Abengourou  logo
ASI Abengourou 1
GIAO HỮU CLB
03-02 22:30
Valerenga(w)  logo
Valerenga(w) 1
Fortuna Hjorring (w)  logo
Fortuna Hjorring (w) 0
GIAO HỮU CLB
03-02 22:30
Molde  logo
Molde 1
Rosenborg  logo
Rosenborg 1
GIAO HỮU CLB
03-02 22:30
Nordstrand  logo
Nordstrand 0
Grorud  logo
Grorud 1
3. HNL
03-02 22:30
NK Split  logo
NK Split 1
NK Uskok  logo
NK Uskok 1
SPA U19
03-02 22:30
Platges de Calvia U19  logo
Platges de Calvia U19 0
Barcelona U19  logo
Barcelona U19 2
SPA U19
03-02 22:30
CF Rayo Majadahonda U19  logo
CF Rayo Majadahonda U19 1
Rayo Vallecano U19  logo
Rayo Vallecano U19 0
Liga MX U23
03-02 22:30
Pachuca U23  logo
Pachuca U23 2
Juarez FC U23  logo
Juarez FC U23 1
GIB Premier Division
03-02 22:30
Mons Calpe SC  logo
Mons Calpe SC 2
Lions Gibraltar  logo
Lions Gibraltar 2
MAL First Division
03-02 22:30
Fgura United  logo
Fgura United 0
Luqa St. Andrew's  logo
Luqa St. Andrew's 1
MAL First Division
03-02 22:30
St. Patrick FC  logo
St. Patrick FC 2
Zurrieq  logo
Zurrieq 0
SSDRFEF
03-02 22:30
CD Illescas  logo
CD Illescas 0
Getafe B  logo
Getafe B 0
SSDRFEF
03-02 22:30
CD Estebona  logo
CD Estebona 3
CD San Roque de Lepe  logo
CD San Roque de Lepe 1
NED Eredivisie Vrouwen
03-02 22:30
Zwolle(w)  logo
Zwolle(w) 0
Ado Den Haag Women  logo
Ado Den Haag Women 0
NED Eredivisie Vrouwen
03-02 22:30
Feyenoord Rotterdam(w)  logo
Feyenoord Rotterdam(w) 2
Excelsior Barendrecht (w)  logo
Excelsior Barendrecht (w) 1
SWI Divison 1
03-02 22:30
La Chaux-de-Fonds  logo
La Chaux-de-Fonds 1
FC Portalban/Gletterens  logo
FC Portalban/Gletterens 2
GER 3.Liga
03-02 22:30
Essen  logo
Essen 1
Unterhaching  logo
Unterhaching 3
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
03-02 22:30
Moreirense  logo
Moreirense 0
Rio Ave  logo
Rio Ave 0
POL Liga 2
03-02 22:30
Skra Czestochowa  logo
Skra Czestochowa 0
Lech II Poznan  logo
Lech II Poznan 2
TZA Premier League
03-02 22:15
Kagera Sugar  logo
Kagera Sugar 1
JKT Tanzania  logo
JKT Tanzania 1
MAL Premier League
03-02 22:15
Santa Lucia  logo
Santa Lucia 1
Sirens  logo
Sirens 1
MAL Premier League
03-02 22:15
Birkirkara FC  logo
Birkirkara FC 1
Balzan FC  logo
Balzan FC 1
ITA Serie C
03-02 22:15
Vis Pesaro  logo
Vis Pesaro 0
Pontedera  logo
Pontedera 1
ITA Serie C
03-02 22:15
Juventus U23  logo
Juventus U23 2
Gubbio  logo
Gubbio 2
ITA Serie C
03-02 22:15
Fermana  logo
Fermana 2
Olbia  logo
Olbia 2
SPA Segunda Division
03-02 22:15
Racing de Ferrol  logo
Racing de Ferrol 2
Racing Santander  logo
Racing Santander 2
SPA Segunda Division
03-02 22:15
RCD Espanyol  logo
RCD Espanyol 0
SD Huesca  logo
SD Huesca 0
La liga
03-02 22:15
Rayo Vallecano  logo
Rayo Vallecano 1
Cadiz  logo
Cadiz 1