NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

AUS NSW-N U20
03-05 15:00
Sydney Olympic U20  logo
Sydney Olympic U20 1
Marconi Stallions U20  logo
Marconi Stallions U20 0
FFSA WR
03-05 14:05
Charlestown Azzurri B (W)  logo
Charlestown Azzurri B (W) 2
Maitland B (Women)  logo
Maitland B (Women) 1
IDN Liga 3
03-05 14:05
ASIOP FC  logo
ASIOP FC 3
Batavia FC  logo
Batavia FC 1
IDN Liga 3
03-05 14:00
Renal FC  logo
Renal FC 0
Bengkulu Putra FC  logo
Bengkulu Putra FC 4
IDN Liga 3
03-05 08:00
Persitara Jakarta Utara  logo
Persitara Jakarta Utara 4
Bintang Kota  logo
Bintang Kota 2
VIE University National Championship
03-05 14:00
University of Pedagogy of Sports Hanoi  logo
University of Pedagogy of Sports Hanoi 3
Dai Nam University  logo
Dai Nam University 3
VIE University National Championship
03-05 14:00
Tay Do University  logo
Tay Do University 5
University FPT Can Tho  logo
University FPT Can Tho 2
VIE University National Championship
03-05 14:00
Da Lat University  logo
Da Lat University 1
Nha Trang University  logo
Nha Trang University 0
BGD Champions League
03-05 14:00
Uttara FC  logo
Uttara FC 0
BFF Elite Football Academy  logo
BFF Elite Football Academy 2
indonesia waena cup
03-05 14:00
Bintang Selatan  logo
Bintang Selatan 0
Malimpung  logo
Malimpung 1
indonesia waena cup
03-05 12:15
Sorong Raya  logo
Sorong Raya 3
YOFA Junior  logo
YOFA Junior 0
IDN U20 Super League
03-05 14:00
Persebaya Surabaya U20  logo
Persebaya Surabaya U20 0
Pusamania Borneo U20  logo
Pusamania Borneo U20 3
CHN National Women's Football Championship
03-05 14:00
Beijing(w)  logo
Beijing(w) 0
Jiangsu Wuxi (w)  logo
Jiangsu Wuxi (w) 1
CHN National Women's Football Championship
03-05 14:00
Hainan Qiongzhong(w)  logo
Hainan Qiongzhong(w) 2
Changchun Dazhongzhuoyue (w)  logo
Changchun Dazhongzhuoyue (w) 1
CHN National Women's Football Championship
03-05 14:00
Shandong Ticai(w)  logo
Shandong Ticai(w) 1
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)  logo
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w) 0
CHN National Women's Football Championship
03-05 14:00
Shaanxi(w)  logo
Shaanxi(w) 0
Shanghai RCB (w)  logo
Shanghai RCB (w) 3
CHN National Women's Football Championship
03-05 09:00
Hangzhou Bank(w)  logo
Hangzhou Bank(w) 0
Guangdong (w)  logo
Guangdong (w) 1
CHN National Women's Football Championship
03-05 09:00
Wuhan Jianghan(w)  logo
Wuhan Jianghan(w) 3
China (w)U17  logo
China (w)U17 2
CHN National Women's Football Championship
03-05 09:00
辽宁沈北禾丰女足  logo
辽宁沈北禾丰女足 2
Guangxi Pingguo Beinong (w)  logo
Guangxi Pingguo Beinong (w) 2
IND BLR A Division
03-05 13:35
RWF  logo
RWF 0
Blitz FC  logo
Blitz FC 1
GIAO HỮU CLB
03-05 13:00
Sulawesi Tenggara  logo
Sulawesi Tenggara 3
Maluku  logo
Maluku 1
IDN Liga 2
03-05 13:00
PSBS Biak Numfor   logo
PSBS Biak Numfor 3
Semen Padang  logo
Semen Padang 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 10:10
Monterrey(w)  logo
Monterrey(w) 6
Santos Laguna (w)  logo
Santos Laguna (w) 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 10:10
Chivas Guadalajara Women(w)  logo
Chivas Guadalajara Women(w) 4
Club Necaxa (w)  logo
Club Necaxa (w) 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 08:06
Pachuca(w)  logo
Pachuca(w) 2
Puebla (w)  logo
Puebla (w) 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 06:00
Toluca(w)  logo
Toluca(w) 3
Club America (w)  logo
Club America (w) 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 06:00
Queretaro Women(w)  logo
Queretaro Women(w) 3
Cruz Azul (w)  logo
Cruz Azul (w) 0
HON Primera Division
03-05 09:00
Real Espana  logo
Real Espana 2
Real Sociedad Tocoa  logo
Real Sociedad Tocoa 3
HON Primera Division
03-05 07:00
Lobos UPNFM  logo
Lobos UPNFM 0
Genesis  logo
Genesis 0
Categoría Primera A
03-05 08:10
Deportivo Pasto  logo
Deportivo Pasto 1
Fortaleza F.C  logo
Fortaleza F.C 0
CRS CUP
03-05 08:00
Municipal Pococi (w)  logo
Municipal Pococi (w) 1
Saprissa (w)  logo
Saprissa (w) 1
CRC 2.Liga
03-05 08:00
Santa  Ana  logo
Santa Ana 0
Guadalupe FC  logo
Guadalupe FC 1
PAN LPF
03-05 08:00
Sporting San Miguelito  logo
Sporting San Miguelito 1
CA Independente  logo
CA Independente 0
JAM Premier League
03-05 07:30
Dunbeholden FC  logo
Dunbeholden FC 3
Harbour View FC  logo
Harbour View FC 0
JAM Premier League
03-05 05:00
Cavalier FC  logo
Cavalier FC 1
Humble Lions  logo
Humble Lions 1
ARG Division 2
03-05 07:10
San Martin Tucuman  logo
San Martin Tucuman 0
Quilmes  logo
Quilmes 0
BRA LP
03-05 07:00
Aguilas UP  logo
Aguilas UP 2
Plaza Amador Reserves  logo
Plaza Amador Reserves 2
BRA LP
03-05 04:00
Sporting San Miguelito Reserves  logo
Sporting San Miguelito Reserves 5
Tauro Reserves  logo
Tauro Reserves 0
LigaPro Serie A
03-05 07:00
Liga Universitaria Quito  logo
Liga Universitaria Quito 2
Macara  logo
Macara 1
Copa de la Liga Profesional
03-05 07:00
Instituto  logo
Instituto 2
CA Huracan  logo
CA Huracan 0
CHI Primera B
03-05 06:30
Barnechea  logo
Barnechea 4
Curico Unido  logo
Curico Unido 1
COL Torneo BetPlay Dimayor
03-05 06:05
Barranquilla FC  logo
Barranquilla FC 1
Real Santander  logo
Real Santander 0
ARU Division Di Honor
03-05 06:00
SV Jong Aruba  logo
SV Jong Aruba 4
SV Caravel  logo
SV Caravel 0
BRA Paranaense League
03-05 06:00
Cascavel PR  logo
Cascavel PR 1
Maringa FC  logo
Maringa FC 0
PAR Primera Division
03-05 05:30
Tacuary  logo
Tacuary 0
Sol de America  logo
Sol de America 2
SKN Premier League
03-05 05:00
RAMS Village Superstars  logo
RAMS Village Superstars 2
Bath United  logo
Bath United 0
ARG Reserve League
03-05 05:00
Central Cordoba SdE Reserves  logo
Central Cordoba SdE Reserves 0
Estudiantes LP Reserves  logo
Estudiantes LP Reserves 0
CHI Primera Division
03-05 05:00
CD Copiapo S.A.  logo
CD Copiapo S.A. 1
Universidad de Chile  logo
Universidad de Chile 3
BRA Campeonato Maranhense
03-05 05:00
Sampaio Correa  logo
Sampaio Correa 2
tuntum EC  logo
tuntum EC 0
NIC L
03-05 04:00
San Judas  logo
San Judas 2
Bravos Primavera  logo
Bravos Primavera 2