NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/29

KSA Division 1
01-29 22:50
AL Rabeea Jeddah  logo
AL Rabeea Jeddah 2
Al Taraji  logo
Al Taraji 2
KSA Division 1
01-29 22:00
Al-Qadsiah  logo
Al-Qadsiah 0
Al-Jandal  logo
Al-Jandal 0
KSA Division 1
01-29 19:55
Al Orubah  logo
Al Orubah 0
Al-Adalah  logo
Al-Adalah 0
KSA Division 1
01-29 19:40
Al Faisaly Harmah  logo
Al Faisaly Harmah 1
Ohod  logo
Ohod 0
POR U23
01-29 22:00
Portimonense U23  logo
Portimonense U23 1
Rio Ave U23  logo
Rio Ave U23 1
POR U23
01-29 19:00
Santa Clara U23  logo
Santa Clara U23 1
Braga U23  logo
Braga U23 2
KUW Emir Cup
01-29 21:50
AI Jahra  logo
AI Jahra 2
Al-Ttadamon(KUW)  logo
Al-Ttadamon(KUW) 2
GIAO HỮU CLB
01-29 21:30
Borac Banja Luka  logo
Borac Banja Luka 0
FC Pyunik  logo
FC Pyunik 2
GIAO HỮU CLB
01-29 21:30
FK Bodo/Glimt  logo
FK Bodo/Glimt 0
Sparta Praha  logo
Sparta Praha 2
GIAO HỮU CLB
01-29 21:00
Legia Warszawa  logo
Legia Warszawa 3
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 1
GIAO HỮU CLB
01-29 20:30
Zaglebie Lubin  logo
Zaglebie Lubin 4
FC Vardar Skopje  logo
FC Vardar Skopje 0
GIAO HỮU CLB
01-29 20:00
Wisla Plock  logo
Wisla Plock 0
FK Sloga Doboj  logo
FK Sloga Doboj 2
GIAO HỮU CLB
01-29 19:30
Al Wakrah  logo
Al Wakrah 1
Slovan Bratislava  logo
Slovan Bratislava 4
GIAO HỮU CLB
01-29 19:00
Silkeborg  logo
Silkeborg 2
Viborg  logo
Viborg 2
GIAO HỮU CLB
01-29 18:00
FK Liepaja  logo
FK Liepaja 8
Banga Gargzdai  logo
Banga Gargzdai 0
GIAO HỮU CLB
01-29 18:00
Neman Grodno  logo
Neman Grodno 2
CF Brest  logo
CF Brest 1
GIAO HỮU CLB
01-29 17:00
FC Bdin Vidin  logo
FC Bdin Vidin 4
AFC Vointa Lupac  logo
AFC Vointa Lupac 2
GIAO HỮU CLB
01-29 15:30
Qatar SC  logo
Qatar SC 0
FC Noah  logo
FC Noah 3
GIAO HỮU CLB
01-29 15:30
Torpedo-BelAZ  logo
Torpedo-BelAZ 0
BATE Borisov  logo
BATE Borisov 1
TUR Women's First League
01-29 21:30
Fomget Genclik (w)  logo
Fomget Genclik (w) 1
Fenerbahce SK (w)  logo
Fenerbahce SK (w) 1
ISR Youth League
01-29 21:00
Hapoel Raanana Roei U19  logo
Hapoel Raanana Roei U19 3
Hapoel Kfar Saba U19  logo
Hapoel Kfar Saba U19 2
GRE Super League 2
01-29 21:00
AEK Athens B  logo
AEK Athens B 0
Levadiakos  logo
Levadiakos 1
TNK Super League
01-29 21:00
Kayserispor  logo
Kayserispor 1
Antalyaspor  logo
Antalyaspor 1
TNK Super League
01-29 21:00
Istanbulspor  logo
Istanbulspor 1
Samsunspor  logo
Samsunspor 1
IND KLW
01-29 20:30
Kadathanad Raja (W)  logo
Kadathanad Raja (W) 0
Kerala United (W)  logo
Kerala United (W) 3
LIB Premier League
01-29 20:00
Al Akhdar  logo
Al Akhdar 3
Al Hilal  logo
Al Hilal 1
ISR Alef League
01-29 20:00
MS Tseirey Taybe  logo
MS Tseirey Taybe 1
Hapoel Bueine  logo
Hapoel Bueine 0
EGY Division 2
01-29 19:30
Telecom Egypt  logo
Telecom Egypt 1
Nogoom El Mostakbal  logo
Nogoom El Mostakbal 0
EGY Division 2
01-29 19:30
Misr El Maqasha  logo
Misr El Maqasha 0
Tanta  logo
Tanta 3
EGY Division 2
01-29 19:30
Makadi FC  logo
Makadi FC 0
Petrojet  logo
Petrojet 1
EGY Division 2
01-29 19:30
La Viena  logo
La Viena 3
Wadi Degla SC  logo
Wadi Degla SC 4
EGY Division 2
01-29 19:30
Haras El Hedoud  logo
Haras El Hedoud 1
Gomhoryet Shebin  logo
Gomhoryet Shebin 0
EGY Division 2
01-29 19:30
Ghazl El Mahallah  logo
Ghazl El Mahallah 2
Dikernis SC  logo
Dikernis SC 0
EGY Division 2
01-29 19:30
Asyut Petroleum  logo
Asyut Petroleum 0
El Sekka El Hadid  logo
El Sekka El Hadid 1
EGY Division 2
01-29 19:30
Aswan  logo
Aswan 0
Proxy SC  logo
Proxy SC 1
EGY Division 2
01-29 19:30
Alqana  logo
Alqana 1
Nasr Taadeen  logo
Nasr Taadeen 0
EGY Division 2
01-29 19:30
Abu Qir Semad  logo
Abu Qir Semad 0
Gazl Kafr Eldwar  logo
Gazl Kafr Eldwar 0
ALB Division 1
01-29 19:30
Flamurtari  logo
Flamurtari 0
Besa Kavaje  logo
Besa Kavaje 0
ALB Division 1
01-29 19:30
KS Bylis  logo
KS Bylis 2
FK Vora  logo
FK Vora 0
ALB Division 1
01-29 19:30
Burreli  logo
Burreli 0
KS Elbasani  logo
KS Elbasani 1
ALB Super league
01-29 19:30
Egnatia  logo
Egnatia 3
Erzeni  logo
Erzeni 2
AFC Asian Cup
01-29 18:30
Iraq  logo
Iraq 2
Jordan  logo
Jordan 3
SYR 1st Division
01-29 18:00
Doma  logo
Doma 0
Al Shouleh  logo
Al Shouleh 5
PAR Reserve League
01-29 17:30
Club General Caballero Reserves  logo
Club General Caballero Reserves 0
Sportivo Ameliano Reserves  logo
Sportivo Ameliano Reserves 2
Rural Football Super League
01-29 17:00
Maan Village Football Team  logo
Maan Village Football Team 4
Shuiwei Village Football Team  logo
Shuiwei Village Football Team 0
VIE U19 Championship
01-29 15:30
Becamex Binh Duong U19  logo
Becamex Binh Duong U19 3
Ba Ria Vung Tau U19  logo
Ba Ria Vung Tau U19 0
VIE U19 Championship
01-29 15:30
Tay Ninh U19  logo
Tay Ninh U19 0
Binh Phuoc U19  logo
Binh Phuoc U19 4
VIE U19 Championship
01-29 15:30
Lam Dong U19  logo
Lam Dong U19 0
Phu Yen U19  logo
Phu Yen U19 1
VIE U19 Championship
01-29 15:10
Dong Tam Long An U19  logo
Dong Tam Long An U19 3
Ho Chi Minh City FC U19  logo
Ho Chi Minh City FC U19 5
IDN President Cup
01-29 15:00
PS BUNGO  logo
PS BUNGO 0
MERANGIN  logo
MERANGIN 4