NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/27

ML Premiere Division
01-27 22:45
AS Police  logo
AS Police 1
ATS Koro FC  logo
ATS Koro FC 0
ML Premiere Division
01-27 22:45
AS Bakaridjan  logo
AS Bakaridjan 0
USFAS Bamako  logo
USFAS Bamako 0
ML Premiere Division
01-27 22:45
US Bougouni  logo
US Bougouni 0
Afrique Football Elite  logo
Afrique Football Elite 0
GIAO HỮU CLB
01-27 22:30
Kremser  logo
Kremser 0
St.Polten  logo
St.Polten 1
GIAO HỮU CLB
01-27 22:30
Suduva  logo
Suduva 0
DFK Dainava Alytus  logo
DFK Dainava Alytus 2
GIAO HỮU CLB
01-27 22:15
Rheindorf Altach B  logo
Rheindorf Altach B 1
FC Dornbirn  logo
FC Dornbirn 2
GIAO HỮU CLB
01-27 22:00
Etzella Ettelbruck  logo
Etzella Ettelbruck 0
UNA Strassen  logo
UNA Strassen 2
GIAO HỮU CLB
01-27 22:00
Huachipato  logo
Huachipato 2
Union Espanola  logo
Union Espanola 2
INT FRL
01-27 22:30
Togo U23  logo
Togo U23 2
Iraq U23  logo
Iraq U23 3
Liberian second Division
01-27 22:30
Pags FC  logo
Pags FC 2
NPA Anchors  logo
NPA Anchors 1
SPA U19
01-27 22:30
Merida UD U19  logo
Merida UD U19 1
UD San Sebastian Reyes U19  logo
UD San Sebastian Reyes U19 0
SPA U19
01-27 22:30
UD Cornella U19  logo
UD Cornella U19 0
Huesca U19  logo
Huesca U19 0
SPA SF Women
01-27 22:30
Barcelona B(w)  logo
Barcelona B(w) 4
EDF Logroño (w)  logo
EDF Logroño (w) 0
LFA First Dicision
01-27 22:30
LPRC Oilers  logo
LPRC Oilers 3
Heaven Eleven  logo
Heaven Eleven 3
STDRFEF
01-27 22:30
Casalarreina  logo
Casalarreina 1
CA River Ebro  logo
CA River Ebro 1
STDRFEF
01-27 22:30
Montecasillas FC  logo
Montecasillas FC 2
Muleno CF  logo
Muleno CF 1
STDRFEF
01-27 22:30
Alcantarilla  logo
Alcantarilla 3
Caravaca CF  logo
Caravaca CF 4
STDRFEF
01-27 22:30
CD Roda  logo
CD Roda 2
Villarreal C  logo
Villarreal C 0
STDRFEF
01-27 22:30
UD Poblense  logo
UD Poblense 2
CF Soller  logo
CF Soller 0
STDRFEF
01-27 22:30
CD Binissalem  logo
CD Binissalem 3
CE Felanitx  logo
CE Felanitx 2
STDRFEF
01-27 22:30
Silla CF  logo
Silla CF 2
Castellon B  logo
Castellon B 0
STDRFEF
01-27 22:30
CD Touring  logo
CD Touring 2
Leioa  logo
Leioa 1
STDRFEF
01-27 22:30
Pasaia KE  logo
Pasaia KE 0
CD Lagun Onak  logo
CD Lagun Onak 1
STDRFEF
01-27 22:30
U.M. Escobedo  logo
U.M. Escobedo 2
Velarde  logo
Velarde 0
STDRFEF
01-27 22:15
Atlético Tordesillas  logo
Atlético Tordesillas 1
CD Cristo Atletico  logo
CD Cristo Atletico 0
STDRFEF
01-27 22:15
Atzeneta UE  logo
Atzeneta UE 1
Athletic Torrellano  logo
Athletic Torrellano 3
STDRFEF
01-27 22:15
Cordoba B  logo
Cordoba B 2
Ceuta B  logo
Ceuta B 1
GIB Premier Division
01-27 22:30
Mons Calpe SC  logo
Mons Calpe SC 5
Glacis United  logo
Glacis United 1
ISR Cup
01-27 22:30
Maccabi Bnei Reineh  logo
Maccabi Bnei Reineh 2
Hapoel Petah Tikva  logo
Hapoel Petah Tikva 4
MAL First Division
01-27 22:30
St. Andrews  logo
St. Andrews 1
Marsa  logo
Marsa 4
MAL First Division
01-27 22:30
Melita FC Saint Julian  logo
Melita FC Saint Julian 2
Zebbug Rangers  logo
Zebbug Rangers 1
Liga F Women
01-27 22:30
Sporting Huelva(w)  logo
Sporting Huelva(w) 0
Villarreal (w)  logo
Villarreal (w) 1
GRE Super League
01-27 22:30
Panaitolikos Agrinio  logo
Panaitolikos Agrinio 1
Lamia  logo
Lamia 2
NED Eredivisie Vrouwen
01-27 22:30
Feyenoord Rotterdam(w)  logo
Feyenoord Rotterdam(w) 0
FC Twente Enschede (w)  logo
FC Twente Enschede (w) 3
NED Eredivisie Vrouwen
01-27 22:30
Ajax Amsterdam(w)  logo
Ajax Amsterdam(w) 1
Fortuna Sittard (w)  logo
Fortuna Sittard (w) 1
SSDRFEF
01-27 22:30
UD Mutilve  logo
UD Mutilve 1
Naxara  logo
Naxara 0
FRA National 2
01-27 22:30
Biesheim  logo
Biesheim 2
Bobigny A.C.  logo
Bobigny A.C. 1
GER 3.Liga
01-27 22:30
Erzgebirge Aue  logo
Erzgebirge Aue 2
VFB Lubeck  logo
VFB Lubeck 0
MAL Premier League
01-27 22:15
Balzan FC  logo
Balzan FC 1
Hamrun Spartans  logo
Hamrun Spartans 7
ITA Serie C
01-27 22:15
Potenza  logo
Potenza 1
Juve Stabia  logo
Juve Stabia 3
ITA Serie C
01-27 22:15
Pro Patria  logo
Pro Patria 0
Albinoleffe  logo
Albinoleffe 0
ITA Serie C
01-27 22:15
Alessandria  logo
Alessandria 0
Arzignano Valchiampo  logo
Arzignano Valchiampo 0
ENG-S Premier League
01-27 22:15
Salisbury City  logo
Salisbury City 3
Sholing FC  logo
Sholing FC 0
ITA Serie B
01-27 22:15
Pisa  logo
Pisa 2
Spezia  logo
Spezia 3
ITA Serie B
01-27 22:15
Feralpisalo  logo
Feralpisalo 5
Lecco  logo
Lecco 1
ITA Serie B
01-27 22:15
Bari  logo
Bari 0
A.C. Reggiana 1919  logo
A.C. Reggiana 1919 2
BEL Women's Super League
01-27 22:15
Club Brugge(w)  logo
Club Brugge(w) 4
Charleroi (w)  logo
Charleroi (w) 1
SPA Segunda Division
01-27 22:15
FC Cartagena  logo
FC Cartagena 1
SD Amorebieta  logo
SD Amorebieta 0
SPA Segunda Division
01-27 22:15
AD Alcorcon  logo
AD Alcorcon 0
Real Zaragoza  logo
Real Zaragoza 0
La liga
01-27 22:15
Las Palmas  logo
Las Palmas 1
Real Madrid  logo
Real Madrid 2