NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/24

SPA Primera Federación
01-24 22:00
Espanyol B (w)  logo
Espanyol B (w) 0
Real Oviedo (w)  logo
Real Oviedo (w) 1
GIAO HỮU CLB
01-24 22:00
SD Family  logo
SD Family 2
Drots Moscow FC  logo
Drots Moscow FC 1
GIAO HỮU CLB
01-24 22:00
Diosgyor VTK  logo
Diosgyor VTK 0
Hammarby  logo
Hammarby 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:50
DVSC  logo
DVSC 0
Novi Pazar  logo
Novi Pazar 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:40
Paks  logo
Paks 0
FC Blau Weiss Linz  logo
FC Blau Weiss Linz 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:30
Lublinianka Lublin  logo
Lublinianka Lublin 0
Swidniczanka Swidnik  logo
Swidniczanka Swidnik 2
GIAO HỮU CLB
01-24 21:30
Warta Poznan  logo
Warta Poznan 2
LNZ Cherkasy  logo
LNZ Cherkasy 1
GIAO HỮU CLB
01-24 21:20
Crvena Zvezda  logo
Crvena Zvezda 3
FK Spartak Zlatibor Voda  logo
FK Spartak Zlatibor Voda 1
GIAO HỮU CLB
01-24 21:20
Zenit StPetersburg  logo
Zenit StPetersburg 5
Jeonbuk Hyundai Motors  logo
Jeonbuk Hyundai Motors 1
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
Sassuolo  logo
Sassuolo 5
USD Virtus Verona  logo
USD Virtus Verona 1
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
NK Olimpija Ljubljana  logo
NK Olimpija Ljubljana 0
Ludogorets Razgrad  logo
Ludogorets Razgrad 3
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
MSK Zilina  logo
MSK Zilina 5
Tatran LM  logo
Tatran LM 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
Piast Gliwice  logo
Piast Gliwice 1
Wolfsberger AC  logo
Wolfsberger AC 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 2
FK Tuzla City  logo
FK Tuzla City 0
GIAO HỮU CLB
01-24 21:00
Krylya Sovetov  logo
Krylya Sovetov 3
FK Rinija Gostivar  logo
FK Rinija Gostivar 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:30
Fakel  logo
Fakel 2
FC Koper  logo
FC Koper 0
GIAO HỮU CLB
01-24 20:30
ND Gorica  logo
ND Gorica 1
FK Radnicki Novi Belgrad  logo
FK Radnicki Novi Belgrad 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:30
FK Javor Ivanjica  logo
FK Javor Ivanjica 2
FC Bdin Vidin  logo
FC Bdin Vidin 0
GIAO HỮU CLB
01-24 20:10
Zamalek  logo
Zamalek 0
Umm Salal  logo
Umm Salal 2
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
GOSK Gabela  logo
GOSK Gabela 0
HNK Sibenik  logo
HNK Sibenik 3
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Rotor Volgograd  logo
Rotor Volgograd 1
Spartak Varna  logo
Spartak Varna 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Lokomotiv Moscow  logo
Lokomotiv Moscow 0
Akron Togliatti  logo
Akron Togliatti 2
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Zaglebie Lubin  logo
Zaglebie Lubin 1
FK Levski Krumovgrad  logo
FK Levski Krumovgrad 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Beroe Stara Zagora  logo
Beroe Stara Zagora 1
Haskovo  logo
Haskovo 2
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Szolnoki MAV FC  logo
Szolnoki MAV FC 1
RCO Agde  logo
RCO Agde 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
KP Calisia Kalisz  logo
KP Calisia Kalisz 1
Zawisza Bydgoszcz SA  logo
Zawisza Bydgoszcz SA 2
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Volgar Gazprom Astrachan  logo
Volgar Gazprom Astrachan 1
Neftekhimik Nizhnekamsk  logo
Neftekhimik Nizhnekamsk 2
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Khimki  logo
Khimki 2
FK Krasnodar 2  logo
FK Krasnodar 2 1
GIAO HỮU CLB
01-24 20:00
Belasica Strumica  logo
Belasica Strumica 3
Vardar Negotino  logo
Vardar Negotino 0
SPA Youth Cup
01-24 22:00
Real Betis U19  logo
Real Betis U19 1
Tenerife U19  logo
Tenerife U19 0
SPA Youth Cup
01-24 22:00
Levante U19  logo
Levante U19 3
Atletico de Madrid U19  logo
Atletico de Madrid U19 0
SPA Youth Cup
01-24 21:30
Cadiz U19  logo
Cadiz U19 1
Real Oviedo U19  logo
Real Oviedo U19 3
Liga MX U23
01-24 22:00
Monterrey U23  logo
Monterrey U23 2
Queretaro U23  logo
Queretaro U23 0
Liga MX U23
01-24 22:00
Atletico San Luis U23  logo
Atletico San Luis U23 0
Tigres UANL U23  logo
Tigres UANL U23 1
EGY LC
01-24 22:00
Future FC  logo
Future FC 1
Baladiyet El Mahallah  logo
Baladiyet El Mahallah 0
EGY LC
01-24 22:00
Ittihad Alexandria SC  logo
Ittihad Alexandria SC 0
Smouha SC  logo
Smouha SC 2
NGA Premier League
01-24 22:00
Enugu Rangers International  logo
Enugu Rangers International 1
Rivers United  logo
Rivers United 0
KSA Division 1
01-24 21:55
Al Safa  logo
Al Safa 2
Al Bukayriyah  logo
Al Bukayriyah 1
INT FRL
01-24 21:15
United Arab Emirates  U20  logo
United Arab Emirates U20 1
Lebanon U20  logo
Lebanon U20 0
IND Super Cup
01-24 21:00
East Bengal FC  logo
East Bengal FC 2
Jamshedpur FC  logo
Jamshedpur FC 0
Congo Premier League
01-24 21:00
Diables Noirs  logo
Diables Noirs 3
JS Talangai  logo
JS Talangai 1
TNK Super League
01-24 21:00
Gaziantep Futbol Kulübü  logo
Gaziantep Futbol Kulübü 1
Konyaspor  logo
Konyaspor 1
TNK Super League
01-24 21:00
Ankaragucu  logo
Ankaragucu 2
Karagumruk  logo
Karagumruk 0
BEL Pro League
01-24 21:00
RWD Molenbeek  logo
RWD Molenbeek 0
KAS Eupen  logo
KAS Eupen 1
BI Premier League
01-24 20:45
Aigle Noir Makamba  logo
Aigle Noir Makamba 4
Bumamuru  logo
Bumamuru 1
ALG Ligue 2
01-24 20:15
SC Mecheria  logo
SC Mecheria 2
RC Arba  logo
RC Arba 2
ALG Ligue 2
01-24 20:15
JS Ghir Abadla  logo
JS Ghir Abadla 1
ESM Kolea  logo
ESM Kolea 2
ALG Ligue 2
01-24 20:15
MC El Eulma  logo
MC El Eulma 1
MSP Batna  logo
MSP Batna 3
ALG Ligue 2
01-24 20:15
Oued Magrane  logo
Oued Magrane 1
IB Khemis El Khechna  logo
IB Khemis El Khechna 0
UGA Cup
01-24 20:00
Fort City FC  logo
Fort City FC 1
Kyetume  logo
Kyetume 4