NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/20

TUR Women's First League
11-20 22:45
Fenerbahce SK (w)  logo
Fenerbahce SK (w) 3
Besiktas (w)  logo
Besiktas (w) 2
ICPD Premier Division
11-20 22:30
FC Mouna d Akoupe  logo
FC Mouna d Akoupe 1
Stade d Abidjan  logo
Stade d Abidjan 1
GHA Division 1
11-20 22:00
Nania FC  logo
Nania FC 0
Attram De Visser  logo
Attram De Visser 0
EGY Division 2
11-20 22:00
Ghazl El Mahallah  logo
Ghazl El Mahallah 2
Raviena  logo
Raviena 1
EGY Division 2
11-20 19:30
Haras El Hedoud  logo
Haras El Hedoud 6
Misr Lel Makkasa  logo
Misr Lel Makkasa 2
EGY Division 2
11-20 19:30
Aswan  logo
Aswan 0
Abo Qair Semad  logo
Abo Qair Semad 0
EGY Division 2
11-20 19:30
Proxy SC  logo
Proxy SC 2
Nasr Taadeen  logo
Nasr Taadeen 1
GHA Premier League
11-20 22:00
Great Olympics  logo
Great Olympics 0
Samartex  logo
Samartex 0
POL Liga 2
11-20 22:00
LKS Lodz II  logo
LKS Lodz II 1
Pogon Siedlce  logo
Pogon Siedlce 2
ENG U21 League 2
11-20 21:20
Birmingham U21  logo
Birmingham U21 2
Burnley U21  logo
Burnley U21 2
CAE Women's League
11-20 21:00
Amazone Fap(w)  logo
Amazone Fap(w) 0
FC Ebolowa (w)  logo
FC Ebolowa (w) 2
CAE Women's League
11-20 20:00
Eding Sport Women(w)  logo
Eding Sport Women(w) 1
As Awa (w)  logo
As Awa (w) 4
CAE Women's League
11-20 19:00
Louves Minproff(w)  logo
Louves Minproff(w) 2
Authentic de Douala (W)  logo
Authentic de Douala (W) 0
RUS FNL
11-20 21:00
Alania Vladikavkaz  logo
Alania Vladikavkaz 1
Khimki  logo
Khimki 4
UEFA European U21 Championship qualification
11-20 21:00
Greece U21  logo
Greece U21 2
Portugal U21  logo
Portugal U21 1
UEFA European U21 Championship qualification
11-20 17:00
Belarus U21  logo
Belarus U21 0
Croatia U21  logo
Croatia U21 1
ZAN PL
11-20 20:15
KVZ SC  logo
KVZ SC 0
Jamhuri  logo
Jamhuri 1
BRA Youth Championship
11-20 20:00
Ponte Nova U20  logo
Ponte Nova U20 0
Boca Juniors PA U20  logo
Boca Juniors PA U20 4
BRA Youth Championship
11-20 20:00
Sport Belem U20  logo
Sport Belem U20 9
Sacramenta U20  logo
Sacramenta U20 2
UGA Division 2
11-20 20:00
Lugazi Municipal FC  logo
Lugazi Municipal FC 1
Kyetume  logo
Kyetume 1
URU Segunda League
11-20 20:00
Potencia  logo
Potencia 0
CS Cerrito  logo
CS Cerrito 2
GRE Super League 2
11-20 20:00
Niki Volos  logo
Niki Volos 1
Makedonikos  logo
Makedonikos 2
Vòng loại World Cup (Châu Phi)
11-20 20:00
Djibouti  logo
Djibouti 0
Guinea Bissau  logo
Guinea Bissau 1
JOR Division 1
11-20 20:00
Amman FC  logo
Amman FC 2
Sama SC  logo
Sama SC 0
JOR Division 1
11-20 19:00
Sama Al Sarhan  logo
Sama Al Sarhan 1
AL-Sareeh  logo
AL-Sareeh 2
OMA Federation Cup
11-20 19:40
Ibri Club  logo
Ibri Club 2
Sur Club  logo
Sur Club 1
OMA Federation Cup
11-20 19:35
Oman Club  logo
Oman Club 0
Dhofar  logo
Dhofar 0
OMA Federation Cup
11-20 19:30
Al Wehda(OMA)  logo
Al Wehda(OMA) 0
Bahla  logo
Bahla 3
3. HNL
11-20 19:30
Vuteks Sloga  logo
Vuteks Sloga 0
Tomislav Drnje  logo
Tomislav Drnje 0
ARG Youth League
11-20 19:15
Deportivo Armenio U20  logo
Deportivo Armenio U20 2
Los Andes U20  logo
Los Andes U20 1
ARG Youth League
11-20 19:10
Real Pilar Fútbol Club U20  logo
Real Pilar Fútbol Club U20 1
San Martin Burzaco U20  logo
San Martin Burzaco U20 2
ARG Youth League
11-20 19:10
Deportivo Merlo U20  logo
Deportivo Merlo U20 0
Acassuso U20  logo
Acassuso U20 0
ARG Youth League
11-20 19:10
Canuelas FC U20  logo
Canuelas FC U20 0
Berazategui U20  logo
Berazategui U20 0
ARG Youth League
11-20 19:10
CA Ituzaingo U20  logo
CA Ituzaingo U20 6
CA Colegiales U20  logo
CA Colegiales U20 1
MAS Super League
11-20 19:15
Kelantan FC  logo
Kelantan FC 0
Sabah  logo
Sabah 7
SVK 3.Liga
11-20 19:00
TJ Tatran Oravske Vesele  logo
TJ Tatran Oravske Vesele 1
Partizan Bardejov  logo
Partizan Bardejov 2
GIAO HỮU CLB
11-20 19:00
Rukh Vynnyky  logo
Rukh Vynnyky 3
FC Shakhtar Donetsk  logo
FC Shakhtar Donetsk 1
FIFA U17 World Cup
11-20 19:00
Spain U17  logo
Spain U17 2
Japan U17  logo
Japan U17 1
ARG Reserve League
11-20 18:40
Lujan Reserves  logo
Lujan Reserves 1
Sportivo Barracas Reserves  logo
Sportivo Barracas Reserves 0
PAR Reserve League
11-20 18:00
Guarani Asuncion Reserves  logo
Guarani Asuncion Reserves 2
Guarina reserve  logo
Guarina reserve 4
PAR Reserve League
11-20 18:00
Club General Caballero Reserves  logo
Club General Caballero Reserves 2
Nacional Asuncion Reserves  logo
Nacional Asuncion Reserves 3
SYR 1st Division
11-20 18:00
Al Yaqdhah  logo
Al Yaqdhah 1
Al-Majd Damascus  logo
Al-Majd Damascus 1
SYR 1st Division
11-20 18:00
AI Nairab  logo
AI Nairab 2
Al Hawarith  logo
Al Hawarith 1
SYR 1st Division
11-20 18:00
Khattab  logo
Khattab 1
Shortet Tartous  logo
Shortet Tartous 0
INT FRL
11-20 18:00
Germany U18  logo
Germany U18 0
Portugal U18  logo
Portugal U18 2
RUS FNL2
11-20 18:00
Legion Dynamo  logo
Legion Dynamo 1
Rubin Yalta  logo
Rubin Yalta 3
AZE Cup
11-20 17:30
Safa  logo
Safa 1
FC Shamkir  logo
FC Shamkir 1
IND BLR SD
11-20 17:10
Rebels FC  logo
Rebels FC 1
Asc And Center FC  logo
Asc And Center FC 3
UZB D1B
11-20 16:30
Jizzakh-Bars  logo
Jizzakh-Bars 4
FK Olympic Tashkent B  logo
FK Olympic Tashkent B 1
IND CAL League
11-20 16:00
Police AC  logo
Police AC 5
West Bengal Police  logo
West Bengal Police 2