NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/18

ML Premiere Division
11-18 22:45
CO de Bamako  logo
CO de Bamako 1
AS Real Bamako  logo
AS Real Bamako 5
SSDRFEF
11-18 22:45
Coruxo FC  logo
Coruxo FC 3
CD Covadonga  logo
CD Covadonga 1
SSDRFEF
11-18 22:30
UD Mutilve  logo
UD Mutilve 1
Alaves B  logo
Alaves B 3
SPA SF Women
11-18 22:30
Fundacion Albacete(w)  logo
Fundacion Albacete(w) 2
Alhama CF (w)  logo
Alhama CF (w) 1
SPA SF Women
11-18 22:00
Madrid Cff II (w)  logo
Madrid Cff II (w) 0
CE Europa (w)  logo
CE Europa (w) 2
ICPD Premier Division
11-18 22:30
ASEC Mimosas  logo
ASEC Mimosas 0
Racing d'Abidjan  logo
Racing d'Abidjan 1
SPA Primera Federación
11-18 22:30
Pradejon(w)  logo
Pradejon(w) 2
Osasuna  B (W)  logo
Osasuna B (W) 0
Liga MX U23
11-18 22:30
Pachuca U23  logo
Pachuca U23 4
Club America U23  logo
Club America U23 0
Liga MX U23
11-18 22:00
Chivas Guadalajara U23  logo
Chivas Guadalajara U23 3
Santos Laguna U23  logo
Santos Laguna U23 1
UAE League Cup
11-18 22:30
Ittihad Kalba FC  logo
Ittihad Kalba FC 2
Al-Sharjah  logo
Al-Sharjah 1
STDRFEF
11-18 22:30
SD Beasain  logo
SD Beasain 4
CD Padura  logo
CD Padura 2
STDRFEF
11-18 22:30
CD Binissalem  logo
CD Binissalem 0
Alaior  logo
Alaior 2
STDRFEF
11-18 22:30
CD Beti Onak  logo
CD Beti Onak 1
CD Ardoi Draw  logo
CD Ardoi Draw 0
STDRFEF
11-18 22:30
CD Lerines  logo
CD Lerines 0
CD Cortes  logo
CD Cortes 1
STDRFEF
11-18 22:30
CE Mercadal  logo
CE Mercadal 2
Santanyi  logo
Santanyi 1
STDRFEF
11-18 22:30
CD Laguna de Duero  logo
CD Laguna de Duero 2
Colegios Diocesanos  logo
Colegios Diocesanos 0
STDRFEF
11-18 22:15
CD Villacanas  logo
CD Villacanas 0
CD Azuqueca  logo
CD Azuqueca 1
CONCACAF Nations League
11-18 22:30
Jamaica  logo
Jamaica 1
Canada  logo
Canada 2
SWI Divison 1
11-18 22:30
FC Winterthur U21  logo
FC Winterthur U21 1
FC Wettswil Bonstetten  logo
FC Wettswil Bonstetten 2
SWI Divison 1
11-18 22:30
Lausanne SportsU21  logo
Lausanne SportsU21 2
Echallens  logo
Echallens 0
Liga Portugal 2
11-18 22:30
CD Tondela  logo
CD Tondela 2
Feirense  logo
Feirense 0
ITA Serie C
11-18 22:15
US Casertana 1908  logo
US Casertana 1908 1
Crotone  logo
Crotone 1
ITA Serie C
11-18 22:15
Latina  logo
Latina 0
AZ Picerno ASD  logo
AZ Picerno ASD 3
ITA Serie C
11-18 22:15
Asd Pineto Calcio  logo
Asd Pineto Calcio 1
Perugia  logo
Perugia 1
ITA Serie C
11-18 22:15
Pro Sesto  logo
Pro Sesto 2
Albinoleffe  logo
Albinoleffe 0
BEL Women's Super League
11-18 22:15
Club Brugge(w)  logo
Club Brugge(w) 5
Oud Heverlee Leuven (w)  logo
Oud Heverlee Leuven (w) 3
SPA Segunda Division
11-18 22:15
AD Alcorcon  logo
AD Alcorcon 0
Sporting Gijon  logo
Sporting Gijon 0
SWI Women's Division 1
11-18 22:10
Aarau (w)  logo
Aarau (w) 0
St Gallen (w)  logo
St Gallen (w) 1
SWI Women's Division 1
11-18 22:00
Zurich Frauen(w)  logo
Zurich Frauen(w) 0
Servette (w)  logo
Servette (w) 3
GHA Division 1
11-18 22:00
Young Redbull FC  logo
Young Redbull FC 1
Pac Academy  logo
Pac Academy 0
Nigeria National League
11-18 22:00
Crown FC  logo
Crown FC 2
FC One Rocket  logo
FC One Rocket 1
SBW
11-18 22:00
Yverdon(w)  logo
Yverdon(w) 2
Biel Bienne (W)  logo
Biel Bienne (W) 1
POR D2W
11-18 22:00
CF Benfica (W)  logo
CF Benfica (W) 0
Benfica B (W)  logo
Benfica B (W) 2
POR D2W
11-18 22:00
Boavista (w)  logo
Boavista (w) 0
UR Cadima (w)  logo
UR Cadima (w) 2
POR D2W
11-18 22:00
Vitoria SC (w)  logo
Vitoria SC (w) 4
FC Tirsense (W)  logo
FC Tirsense (W) 2
POR D2W
11-18 22:00
FC Romariz(w)  logo
FC Romariz(w) 3
Gil Vicente FC (w)  logo
Gil Vicente FC (w) 3
POR Juniores A2
11-18 22:00
Clube Oriental Lisboa U19  logo
Clube Oriental Lisboa U19 3
Juventude Evora U19  logo
Juventude Evora U19 1
POR Juniores A2
11-18 22:00
Academica Coimbra U19  logo
Academica Coimbra U19 4
Associacao Naval U19  logo
Associacao Naval U19 1
POR Juniores A2
11-18 22:00
Maritimo U19  logo
Maritimo U19 0
Rio Ave U19  logo
Rio Ave U19 4
POR Juniores A2
11-18 22:00
Real SC U19  logo
Real SC U19 4
Alcanenense U19  logo
Alcanenense U19 0
CHI Women's Division 1
11-18 22:00
Santiago Morning (w)  logo
Santiago Morning (w) 1
Coquimbo Unido (W)  logo
Coquimbo Unido (W) 0
IRE MCUP
11-18 22:00
Kilbarrack United  logo
Kilbarrack United 4
University College Cork  logo
University College Cork 1
IRE MCUP
11-18 22:00
Cobh Wanderers  logo
Cobh Wanderers 3
Killester Donnycarney  logo
Killester Donnycarney 0
ENG Northern League Division One
11-18 22:00
Coleshill Town  logo
Coleshill Town 2
Spalding United  logo
Spalding United 3
GER Bundesliga 5
11-18 22:00
SSV Jahn Regensburg II  logo
SSV Jahn Regensburg II 3
ASV Cham  logo
ASV Cham 2
SLO 3.Liga
11-18 22:00
NK Brezice 1919  logo
NK Brezice 1919 3
Hajdina  logo
Hajdina 1
POL Liga 3
11-18 22:00
KSZO Ostrowiec  logo
KSZO Ostrowiec 2
Garbarnia Krakow  logo
Garbarnia Krakow 2
POL Liga 3
11-18 22:00
Podlasie Biala Podlaska  logo
Podlasie Biala Podlaska 0
Avia Swidnik  logo
Avia Swidnik 1
SCO Lowland League
11-18 22:00
East Stirlingshire  logo
East Stirlingshire 3
Bo'ness United  logo
Bo'ness United 4
INT FRL
11-18 22:00
Belgium U20  logo
Belgium U20 0
France U20  logo
France U20 1