NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

CHI Primera B
03-05 06:30
Barnechea  logo
Barnechea 4
Curico Unido  logo
Curico Unido 1
CHI Primera B
03-05 04:00
Santiago Wanderers  logo
Santiago Wanderers 1
Deportes Santa Cruz  logo
Deportes Santa Cruz 2
COL Torneo BetPlay Dimayor
03-05 06:05
Barranquilla FC  logo
Barranquilla FC 1
Real Santander  logo
Real Santander 0
COL Torneo BetPlay Dimayor
03-05 04:00
Cucuta  logo
Cucuta 1
Union Magdalena  logo
Union Magdalena 1
ARU Division Di Honor
03-05 06:00
SV Jong Aruba  logo
SV Jong Aruba 4
SV Caravel  logo
SV Caravel 0
BRA Paranaense League
03-05 06:00
Cascavel PR  logo
Cascavel PR 1
Maringa FC  logo
Maringa FC 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 06:00
Toluca(w)  logo
Toluca(w) 3
Club America (w)  logo
Club America (w) 0
MEX Liga MX Femenil
03-05 06:00
Queretaro Women(w)  logo
Queretaro Women(w) 3
Cruz Azul (w)  logo
Cruz Azul (w) 0
PAR Primera Division
03-05 05:30
Tacuary  logo
Tacuary 0
Sol de America  logo
Sol de America 2
SKN Premier League
03-05 05:00
RAMS Village Superstars  logo
RAMS Village Superstars 2
Bath United  logo
Bath United 0
ARG Reserve League
03-05 05:00
Central Cordoba SdE Reserves  logo
Central Cordoba SdE Reserves 0
Estudiantes LP Reserves  logo
Estudiantes LP Reserves 0
CHI Primera Division
03-05 05:00
CD Copiapo S.A.  logo
CD Copiapo S.A. 1
Universidad de Chile  logo
Universidad de Chile 3
BRA Regional League
03-05 05:00
Sampaio Correa  logo
Sampaio Correa 2
tuntum EC  logo
tuntum EC 0
JAM Premier League
03-05 05:00
Cavalier FC  logo
Cavalier FC 1
Humble Lions  logo
Humble Lions 1
NIC L
03-05 04:00
San Judas  logo
San Judas 2
Bravos Primavera  logo
Bravos Primavera 2
BRA LP
03-05 04:00
Sporting San Miguelito Reserves  logo
Sporting San Miguelito Reserves 5
Tauro Reserves  logo
Tauro Reserves 0
CONMEBOL U20 Copa Libertadores
03-05 04:00
Defensor Sporting U20  logo
Defensor Sporting U20 0
AA Flamengo SP U20  logo
AA Flamengo SP U20 1
Liga Portugal 2
03-05 03:15
Vilaverdense  logo
Vilaverdense 0
Pacos de Ferreira  logo
Pacos de Ferreira 1
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
03-05 03:15
FC Famalicao  logo
FC Famalicao 1
Boavista FC  logo
Boavista FC 1
NIR Reserve League
03-05 03:00
Cliftonville Reserves  logo
Cliftonville Reserves 3
Loughgall U20  logo
Loughgall U20 1
NIR Reserve League
03-05 02:45
Carrick Rangers Reserves  logo
Carrick Rangers Reserves 1
Crusaders Reserves  logo
Crusaders Reserves 1
ARG Tebolidun League GpC
03-05 03:00
Claypole  logo
Claypole 1
Centro Espanol  logo
Centro Espanol 0
ARG Tebolidun League GpB
03-05 03:00
Sportivo Dock Sud  logo
Sportivo Dock Sud 1
Club Atletico Acassuso  logo
Club Atletico Acassuso 0
La liga
03-05 03:00
Osasuna  logo
Osasuna 1
Deportivo Alavés  logo
Deportivo Alavés 0
NGOẠI HẠNG ANH
03-05 03:00
Sheffield United  logo
Sheffield United 0
Arsenal  logo
Arsenal 6
IRE Munster Senior Cup
03-05 02:45
Kerry FC  logo
Kerry FC 4
Treaty United  logo
Treaty United 1
EIC
03-05 02:45
Hashtag United  logo
Hashtag United 1
Badshot Lea  logo
Badshot Lea 1
IRE Premier Division
03-05 02:45
Shamrock Rovers  logo
Shamrock Rovers 2
Derry City  logo
Derry City 2
IRE Premier Division
03-05 02:45
Waterford United  logo
Waterford United 3
St. Patricks Athletic  logo
St. Patricks Athletic 1
IRE Premier Division
03-05 02:45
Shelbourne  logo
Shelbourne 1
Galway United  logo
Galway United 0
IRE Premier Division
03-05 02:45
Dundalk  logo
Dundalk 0
Sligo Rovers  logo
Sligo Rovers 5
IRE Premier Division
03-05 02:45
Drogheda United  logo
Drogheda United 2
Bohemians  logo
Bohemians 1
ENG Conference South Division
03-05 02:45
Aveley  logo
Aveley 0
Yeovil Town  logo
Yeovil Town 0
ENG Conference South Division
03-05 02:45
Chelmsford City  logo
Chelmsford City 0
Worthing  logo
Worthing 1
ENG-S League Central Division
03-05 02:45
St Ives Town  logo
St Ives Town 1
Coalville  logo
Coalville 2
Serie A
03-05 02:45
Inter  logo
Inter 2
Genoa  logo
Genoa 1
FRA Ligue 2
03-05 02:45
Angers  logo
Angers 3
Ajaccio  logo
Ajaccio 1
ITA Serie C
03-05 02:30
Juve Stabia  logo
Juve Stabia 1
US Casertana 1908  logo
US Casertana 1908 0
SPA Segunda Division
03-05 02:30
Elche CF  logo
Elche CF 3
AD Alcorcon  logo
AD Alcorcon 0
PER Liga 1
03-05 02:00
Deportivo Union Comercio  logo
Deportivo Union Comercio 2
UTC Cajamarca  logo
UTC Cajamarca 0
BRA Cup
03-05 02:00
Fluminense PI  logo
Fluminense PI 0
Fortaleza  logo
Fortaleza 3
BOL Primera Division
03-05 02:00
Real Santa Cruz  logo
Real Santa Cruz 0
San Antonio Bulo Bulo  logo
San Antonio Bulo Bulo 3
ICE WLC
03-05 02:00
IR Reykjavik(w)  logo
IR Reykjavik(w) 4
Kopavogur Women  logo
Kopavogur Women 2
BEL U21
03-05 02:00
Patro Eisden U21  logo
Patro Eisden U21 2
Deinze U21  logo
Deinze U21 3
ENG U21 Premier League
03-05 02:00
Wolverhampton U21  logo
Wolverhampton U21 2
Newcastle U21  logo
Newcastle U21 2
ENG U21 Premier League
03-05 02:00
Stoke City U21  logo
Stoke City U21 1
Crystal Palace U21  logo
Crystal Palace U21 3
ENG U21 Premier League
03-05 02:00
Leicester City U21  logo
Leicester City U21 2
Leeds United U21  logo
Leeds United U21 0
ENG U21 Premier League
03-05 02:00
Manchester City U21  logo
Manchester City U21 2
Nottingham Forest U21  logo
Nottingham Forest U21 0
HUN NBⅡ
03-05 02:00
Nyiregyhaza  logo
Nyiregyhaza 1
SOROKSAR  logo
SOROKSAR 1
NED Eerste Divisie
03-05 02:00
PSV Eindhoven Youth  logo
PSV Eindhoven Youth 3
SC Cambuur Leeuwarden  logo
SC Cambuur Leeuwarden 1